AK PLAZA (AK 플라자 광명점))

AK PLAZA (AK 플라자 광명점))

AK Plaza Gwangmyeong Branch ya nuna fasahar motsi mafi girma a Koriya. AK Plaza Gwangmyeong Reshen yana gaban tashar KTX Gwangmyeong a Gwangmyeong-si, Gyeonggi-do. Zauren cibiyar AK PLAZA ya tsara tare da girka FYL 300pcs 26m Kinetic LED bulbs. Wannan ba shine mafi girma ba don tsarin tsarin hasken motsin motsi amma an yi shi mafi tsayi mafi tsayi da nisa mafita a halin yanzu.

FYL al'ada ta yi bayani don winch guda ɗaya tare da ƙirar kwararan fitila guda uku don tabbatar da kowane bene na iya jin daɗin tasirin tasirin motsin rai. An yi Winch al'ada don dacewa da jimlar ma'auni daga kumfa uku da mai hana daga daga sama da ƙasa. Led kumfa an yi su da ƙira ta musamman don ƙwallo biyu suna aiki tare, ƙwallon waje tare da diamita 20cm don madaidaicin murfin tare da tasirin bakan gizo, ƙwallon ciki tare da ƙirar RGB 3in1 don tasirin launuka daban-daban. Yana son kumfa da yawa a sararin sama tare da hasken rana. Kebul na ɗaga ya zama al'ada da aka yi tare da sigar gaskiya, Duk sassan haɗin haɗin kan kumfa duk an yi su ne don farin launi. Dukkan sabis na OEM ana aiki don dacewa da duka kayan ado na AK PLAZA. Kinetic art yana sa aikin ku tare da rayuwa. AK PLAZA babban kanti ne mai kuzari mai cike da jin daɗin fasaha. Tsarin hasken motsi na DLB ba kawai dace da kide kide da wake-wake ba, kulake, nune-nunen, bukukuwan aure, amma kuma ya dace sosai ga sararin kasuwanci kamar cibiyar mall, zauren otal, filin jirgin sama, gidan kayan gargajiya da sauransu. Idan kuna da wasu buƙatun OEM waɗanda da fatan za ku iya tuntuɓar FYL don cikakken maganin aikin. FYL yana da kwarewa sosai akan tsarin hasken motsi wanda zai goyi bayan babban taimako akan ayyuka. Idan kun kasance a Koriya kuna maraba da ziyartar AK PLAZA wanda zaku ga keɓaɓɓen kallo.

Kayayyakin da aka yi amfani da su:

DLB Custom Made 26M Kinetic LED Bubbles 300 saiti, Saitin LED Bubbles guda ɗaya ya haɗa da 1pc DMX winch da 3pcs LED Bubbles. Jimlar 300pcs winches da 900pcs LED kumfa.

Mai ƙera: FYL Stage Lighting

Shirye-shirye: MARAACLE SPECIAL SYSTEM

Zane: FYL Stage Lighting


Lokacin aikawa: Dec-16-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana