LDI (Live Design International) yana zuwa nan ba da jimawa ba

Live Design International (LDI) shine jagorar nunin kasuwanci da taro don haske da ƙwararrun ƙira daga ko'ina cikin duniya. A lokacin, DLB Kinetic fitilu zai halarci wannan nunin. Za mu ɗauki samfuran tsarin motsinmu don saduwa da ku a nunin LDI. Fitilar Kinetic DLB shine kamfani mafi ƙwararru a China a cikin fitilun motsi. Mun kuma kammala ayyuka da yawa a duk faɗin duniya, kamar Yolo night club(San Francisco) , Money baby( Las vegas ) , velice club (Spain) da sauransu. Fitilar Kinetic DLB yana da ƙwarewar R&D a cikin fitilun motsi fiye da shekaru 10, wuraren shiganmu sun haɗa da amma ba'a iyakance ga gidan cin abinci, ɗakin biki, gidan rawa, nunin faifai, wasan kwaikwayo.

Za mu iya kammala ƙirar haske wanda ke sa abokan ciniki gamsu a kowane yanki, idan dai kuna buƙatar shi, za mu iya saduwa da shi.

DLB ba wai kawai samar da hanyoyin kerawa akan takarda ba ne, amma kuma za mu iya cimma manufa ta musamman. Muna da ƙwararrun ƙwararrun masu ƙira da samfuran R&D waɗanda za su iya tsara fitilun motsa jiki mara misaltuwa. Mun kammala wani kide-kide a Macau, a cikin wasan kwaikwayo mun yi amfani da gashin fuka-fukan fasaha. Wannan shine karo na farko don nuna wannan samfurin don masu sauraro. A wancan lokacin, buƙatun abokin ciniki a gare mu shine dole ne mu yi amfani da hasken motsi na musamman a cikin wannan wasan kide kide, don haka mai tsara hasken mu da ƙungiyar R&D bisa ga wannan buƙatar da jigon kide kide don tsara gashin fuka-fukan fasahar motsa jiki. Bayan ganin abokin ciniki, sun ji gamsuwa sosai kuma duk tasirin yana da kyau sosai. Kodayake muna da matsaloli da yawa a cikin aiwatar da bincike da haɓakawa, amma ƙungiyarmu ta ƙwararrun ta warware su ɗaya bayan ɗaya. Waɗannan sun isa don tabbatar da cewa muna da ƙarfin ƙarfi don kammala aikin ku. Kasancewa cikin wannan baje kolin shine kuma kawo fitilun Kinetic DLB zuwa ƙarin abokan ciniki da ke buƙata, kuma yana fatan yin aiki tare da ƙarin ayyuka.


Lokacin aikawa: Oktoba-13-2023

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana