An kaddamar da Cityscape a hukumance a masarautar Bahrain. Haɗu da manyan masu haɓaka yankin, masu gine-gine, da ƙari don gano keɓaɓɓen damar saka hannun jari! Kasance cikin muhimmin taron kadarori na Bahrain a wannan Nuwamba. An shirya kaddamar da taron koli na gidaje mafi girma a yankin, Cityscape a Bahrain cikin wannan Nuwamba.
Baje kolin Duniya Bahrain wani yanki ne mai ban sha'awa na gine-gine wanda ya rungumi arziƙin fasaha da al'adun Larabci a cikin ƙirarsa. Wani sabon abu, mai sassauƙa da daidaitawa wanda zai iya ɗaukar kowane nau'i na taron daga manyan tarurruka da nune-nunen zuwa tarurruka, nishaɗi, wasan kwaikwayo, gala, abubuwan da suka faru da bukukuwa.
Baje kolin Duniya Bahrain ana alfahari da shi ASM Global, babban kamfani na duniya da kuma kamfanin sarrafa dabarun biki, yana haɗa mutane ta hanyar ƙarfin ƙwarewar rayuwa.
Nunin Duniya Bahrain yana ba da sassauƙa na duniya a ƙira tare da saitunan sararin samaniya da yawa, wanda ya dace da nune-nunen nune-nunen, tarurruka, al'amuran gala, liyafa, ƙaddamar da kamfanoni, kide-kide, nishaɗin dangi, da abubuwan na musamman.
Tare da cikakken filin baje kolin na murabba'in murabba'in 95,000 sama da dakuna 10, Nunin Duniya Bahrain kuma yana da babban zauren da ke da damar zama 400-4,000, dakunan taro 95, rumfunan fassara 20, ofisoshin masu shirya 14, majalis 3, mawaka 8 da dakunan sutura, 3 suites na amarya da gidajen cin abinci 25, wuraren shakatawa da abubuwan dillalai.
FENGYI ta tsara 50 sets triangle na motsa jiki ya jagoranci fuska don buɗe sabon nunin Gabas ta Tsakiya & cibiyar tarurruka. An shigar da allon jagorar matakan motsa jiki na alwatika 50 zuwa babban siffar triangle guda ɗaya. Kowane allon jagorar alwatika yana aiki tare kuma ta hanyar umarni daban-daban. Saboda kwayar cutar da injiniyoyinmu ke da wuyar tashi zuwa Baharin don taimaka wa abokin cinikinmu don shigarwa da shirye-shirye a wurin. Dangane da kwarewarmu mai kyau akan manyan abubuwan da suka faru daban-daban da ayyukan mafita na fitilun motsi waɗanda muke tallafawa jagora mai nisa da sabis na shirye-shirye, goyan bayan fayilolin shigarwa dalla-dalla don truss, siginar dmx, igiyoyin wuta don duk cikakkun bayanai. Mun yi aiki tare da abokin cinikinmu a cikin ɗan gajeren shigarwa don tabbatar da an gudanar da taron lafiya.
Kayayyakin da aka yi amfani da su:
2022 Sabon DLB Kinetic Triangle LED Screen 50 Set, Jimlar 150pcs DMX winches (nauyin nauyin 8kgs) da allon jagoran alwatika na 50pcs (1000x1000x1000mm)
Mai ƙera: FENG-YI Hasken Matsayi
Shigarwa: FENG-YI Stage Lighting
Zane: FENG-YI Stage Lighting
Lokacin aikawa: Dec-05-2022